31 Đường số 9, KDC Cityland, P.10, Q.Gò Vấp, TP.HCM
028 62578355
HOTLINE
090 9648899  
028 62578355

Trang chủ > Sản phẩm > Module quang SFP > Module quang D-link
Module D-link DEM-211
Module D-link DEM-211: 100Base-FX SFP Transceiver (Multimode...

Liên hệ để có giá tốt

Converter Chassis D-link...
D-link DMC-1000: 16-slot Media Converter Chassis (for DMC Series...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-315GT
Module D-link DEM-315GT: 1000Base-ZX SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt

Management Module DMC-1002
SNMP Management DMC-1002: This module provides SNMP-based and...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DGS-712
Module D-link DGS-712: 1000Base-T SFP Transceiver (Copper 100M)

Liên hệ để có giá tốt

Power D-link DMC-1001
Power D-link DMC-1001: Redundant Power Supply Unit for DMC-1000

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-311GT
Module D-link DEM-311GT: 1000Base-SX SFP Transceiver (Multimode...

Liên hệ để có giá tốt

Converter D-link DMC-300SC
D-link DMC-300SC 10/100BASE-TX Twisted Pair to 100BASE-FX Multi-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-312GT2
Module D-link DEM-312GT2: 1000Base-SX SFP Transceiver (Multimode...

Liên hệ để có giá tốt

Converter D-link DMC-805G
D-link DMC-805G 1000BASE-T Twisted Pair to 1000BASE-SX/LX Single-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-310GT
Module D-link DEM-310GT: 1000Base-LX SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt

Converter D-link DMC-1910T
Converter D-link DMC-1910T: 1000Base-TX to 1000Base-LX Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-314GT
Module D-link DEM-314GT: 1000Base-LHX SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-331R
Module D-link DEM-331R: 1000Base-BX-U SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt

Converter D-link DMC-1910R
Converter D-link DMC-1910R: 1000Base-TX to 1000Base-LX Single...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-330R
Module D-link DEM-330R: 1000Base-BX-U SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt

Converter D-link DMC-700SC
D-link DMC-700SC 1000BASE-T Twisted Pair to 1000BASE-SX Multi-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-331T
Module D-link DEM-331T: 1000Base-BX-D SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt

Converter D-link DMC-810SC
D-link DMC-810SC 1000BASE-T Twisted Pair to 1000BASE-LX Single-mode...

Liên hệ để có giá tốt

Module D-link DEM-330T
Module D-link DEM-330T: 1000Base-BX-D SFP Transceiver (Singlemode...

Liên hệ để có giá tốt


Hỗ trợ trực tuyến